0,240.9 u 93jkr/kg

Verðathuganir (1)

Dagsetning Tími Verslanakeðja Verslun Verð Núvirt €
08.10.2024 15:32 Krónan Granda 63 69 0,42
Verslanir
Vörueiningar
Engin vörueining tengd
Vöruflokkar
Enginn vöruflokkur tengdur

Svipaðir strimilstextar

Sýna líka eldri (22)
KrónanKrónan sama keðja
0,438kg85.999kr/kg 2.628 kr. 02.11.2025
0,556kg83.299kr/kg 1.834 kr. 02.11.2025
0,594kg33.299kr/kg 1.960 kr. 02.11.2025
0,414kg02.899kr/kg 3.438 kr. 08.06.2025
0,805kg@418kr/kg 23 kr. 17.03.2025
- 0,346kg66.299kr/kg 2.179 kr. 21.12.2024
1 ,530kg61 ,899kr/kg 2.905 kr. 06.11.2024
0,255kg @ 740kr/kg 60 kr. 11.10.2024
NettóNettó
0,245kg @ 1.219kr./kg 276 kr. 11.11.2025
0,185kg @ 889kr./kg 140 kr. 07.11.2025
0,370kg ® 299kr./kg 276 kr. 07.11.2025
0,900kg @ 519kr./kg 113 kr. 07.11.2025
0,235kg @ 439kr/kg 112 kr. 25.08.2025
1,195kg @ 1.339kr./kg 1.600 kr. 13.08.2025
0,480kg • 679kr/kg 326 kr. 08.08.2025
1,095kg » 316kr/kg 539 kr. 08.08.2025
0.215kg @ 599kr./kg 166 kr. 03.08.2025
1,550kg ® 419kr./kg 649 kr. 20.06.2025
0.445kg ® 339kr./kg 151 kr. 13.06.2025
0,755kg & 339kr./kg . 256 kr. 29.05.2025
0,450kg @ 998kr./kg 153 kr. 15.04.2025
0,455kg 9 169kr./kg 308 kr. 15.04.2025
0,825kg 9 1.399kr./kg 1.118 kr. 10.04.2025
1,250kg 9 300kr./kg 395 kr. 24.03.2025
0,514 kg u 6.999 3.597 kr. 24.12.2024

Hjálpumst að við að fylgjast með verðlaginu!

Neytandinn er ókeypis app sem heldur utan um innkaupin þín og galopnar um leið upplýsingar um verðlag og vöruframboð.

  1. 1
    Þú skannar strimlana þína í appinu
  2. 2
    Við lesum úr þeim verð, vörur og verslanir og birtum á vefnum
  3. 3
    Saman fylgjumst við með vöruverði og opnum verðlagsgögn fyrir alla
Hingað til: 280.546 strimlar frá 9.992 notendum