0,438kg85.999kr/kg

Verðathuganir (1)

Dagsetning Tími Verslanakeðja Verslun Verð Núvirt €
02.11.2025 16:04 Krónan Óþekkt verslun 2.628 2.773 18,15
Verslanir
Vörueiningar
Engin vörueining tengd
Vöruflokkar
Enginn vöruflokkur tengdur

Svipaðir strimilstextar

Sýna líka eldri (102)
KrónanKrónan sama keðja
0,556kg83.299kr/kg 1.834 kr. 02.11.2025
0,594kg33.299kr/kg 1.960 kr. 02.11.2025
' 0,266kg @ 4.999/kg 1.330 kr. 14.10.2025
0, 760kg02.999/kg 2.279 kr. 14.10.2025
0,520kg @ 1.199/kg 5 kr. 01.10.2025
1,699 kg61.399 2.377 kr. 26.09.2025
0,705 kg@3.299 396 kr. 24.09.2025
0,392 kg @ 3.999 2.811 kr. 14.09.2025
0,765kg @ 549/kg 814 kr. 01.09.2025
0,538 kg @ 1.949 1.250 kr. 22.08.2025
0,540kg @ 480/kg 475 kr. 06.07.2025
0,414kg02.899kr/kg 3.438 kr. 08.06.2025
1.120kg @ 375/kg 420 kr. 04.06.2025
0,390kg @ 639/kg 1.755 kr. 15.05.2025
0,418kg 9 879/kg 99 kr. 30.04.2025
0,472kg @ 3.599/kg 2.462 kr. 30.04.2025
1,378 kg @ 2.998 934 kr. 23.04.2025
0,175kg @ 260/kg 416 kr. 11.04.2025
0,555kg 0 396/kg 27 kr. 01.04.2025
0,615 kg @ 2.099 1 291 kr. 27.03.2025
0,805kg@418kr/kg 23 kr. 17.03.2025
0,745kg @ 1.398/kg 201 kr. 02.03.2025
0,664kg @ 4.399/kg 2.115 kr. 01.03.2025
0,740kg 560/kg 195 kr. 19.02.2025
0 24 kg@ 4.999 1.200 kr. 06.01.2025
- 0,346kg66.299kr/kg 2.179 kr. 21.12.2024
0,813 kg65.799 330 kr. 20.12.2024
1 ,530kg61 ,899kr/kg 2.905 kr. 06.11.2024
0,715 kg @ 2.596 1.856 kr. 31.10.2024
0.620kg 9 550/kg 341 kr. 24.10.2024
0,255kg @ 740kr/kg 60 kr. 11.10.2024
NettóNettó
0,245kg @ 1.219kr./kg 276 kr. 11.11.2025
0,185kg @ 889kr./kg 140 kr. 07.11.2025
0,370kg ® 299kr./kg 276 kr. 07.11.2025
0,900kg @ 519kr./kg 113 kr. 07.11.2025
i 0,275kg@ 1.199kr./kg 330 kr. 23.09.2025
0,235kg @ 439kr/kg 112 kr. 25.08.2025
1,195kg @ 1.339kr./kg 1.600 kr. 13.08.2025
l,025kg 0 339kr./kg 347 kr. 12.08.2025
0,550kg 9 329/kg 169 kr. 12.08.2025
0,480kg • 679kr/kg 326 kr. 08.08.2025
1,095kg » 316kr/kg 539 kr. 08.08.2025
0.215kg @ 599kr./kg 166 kr. 03.08.2025
0,175kg íl 1.199kr./kg / 210 kr. 31.07.2025
l,195kg • 419kr./kg 501 kr. 10.07.2025
0,348 kg @ 4.079 680 kr. 07.07.2025
1,550kg ® 419kr./kg 649 kr. 20.06.2025
0.445kg ® 339kr./kg 151 kr. 13.06.2025
0,854 kg & 3.849 3.287 kr. 02.06.2025
0,755kg & 339kr./kg . 256 kr. 29.05.2025
0,51 kg @ 6.759 3 447 kr. 21.04.2025
0,450kg @ 998kr./kg 153 kr. 15.04.2025
0,455kg 9 169kr./kg 308 kr. 15.04.2025
0.317 kg (1 8.439 2.675 kr. 13.04.2025
0,825kg 9 1.399kr./kg 1.118 kr. 10.04.2025
0,29 kg @ 4.999 5.002 kr. 10.04.2025
0,526kg. @ 1.789 kr. 06.04.2025
1,250kg 9 300kr./kg 395 kr. 24.03.2025
0,480kg g 325kr./kg 202 kr. 24.03.2025
0,610kg @ 169 kr. 23.03.2025
0,889 kg 1.299 1 kr. 23.03.2025
0,352 kg @ 6.399 2.288 kr. 08.03.2025
0,232 kg @ 2.869 1.907 kr. 03.03.2025
0,97 kg @ 749 727 kr. 16.02.2025
1,754 kg 9 3.939 6.909 kr. 10.02.2025
0,428 kg @ 9.419 1.623 kr. 27.01.2025
0,736 kg @ 1.260 927 kr. 14.01.2025
1,000kg ® 358 kr. 31.12.2024
1,738 kg @ 4.598 493 kr. 24.12.2024
0,566 kg @ 4.849 2.745 kr. 23.12.2024
0,592 kg 9 2.659 1.512 kr. 23.12.2024
1.646 kg @ 6.999 11.520 kr. 18.12.2024
1,058 kg ® 1.779 3.173 kr. 13.12.2024
0.901 kg 9 779 647 kr. 10.12.2024
0,976 kg @ 2.339 2.303 kr. 27.11.2024
1,03 kg @ 1.949 2.007 kr. 27.11.2024
0,776 kg » 998 774 kr. 04.11.2024
0,310kg @ 1.099,00/kg 652 kr. 19.10.2024
0,564 kg @ 2.549,00 1.934 kr. 15.10.2024
1 ,110kg 9 310,00/kg 344 kr. 13.10.2024
0,53 kg 0 2.939,00 2.292 kr. 12.10.2024
1,192 kg 9 4.979,00 5.935 kr. 10.10.2024
0,240kg 0 369,00/kg 100 kr. 09.10.2024
0,255kg @ 932,00/kg 41 kr. 09.10.2024
0,802 kg & 959 769 kr. 09.10.2024
0,626 kg @ 12.119,00 7.586 kr. 06.10.2024
BónusBónus
0.363 kg 0 7.719 2.802 kr. 26.09.2025
0.412 kg 0 7.719 3.180 kr. 26.09.2025
0.999 kg 0 2.698 2.695 kr. 30.05.2025
1,306 kg ® 835 1.092 kr. 08.05.2025
___0,385kg @ 324/kg _ 125 kr. 30.04.2025
1 , 709 kg @ 4.985 8.519 kr. 17.04.2025
0,528 kg @ 1.097 1.657 kr. 19.03.2025
0,575 kg 6 2.598 1.886 kr. 16.03.2025
l,445kg © 324kr/kg 128 kr. 13.03.2025
1,17 kg @ 2.329 3.326 kr. 19.12.2024
0,794 kg @ 3.049 2.421 kr. 17.10.2024

Hjálpumst að við að fylgjast með verðlaginu!

Neytandinn er ókeypis app sem heldur utan um innkaupin þín og galopnar um leið upplýsingar um verðlag og vöruframboð.

  1. 1
    Þú skannar strimlana þína í appinu
  2. 2
    Við lesum úr þeim verð, vörur og verslanir og birtum á vefnum
  3. 3
    Saman fylgjumst við með vöruverði og opnum verðlagsgögn fyrir alla
Hingað til: 280.538 strimlar frá 9.992 notendum