laukur 0,680kg@196kr/kg

Verðathuganir (1)

Dagsetning Tími Verslanakeðja Verslun Verð Núvirt €
01.10.2026 18:42 Krónan Granda 133 133 0,97
Verslanir
Vörueiningar
Engin vörueining tengd
Vöruflokkar
Enginn vöruflokkur tengdur

Svipaðir strimilstextar

Sýna líka eldri (71)
KrónanKrónan sama keðja
laukur 196 kr. 30.09.2026
gb laukur 750 gr 329 kr. 27.09.2026
0,438kg85.999kr/kg 2.628 kr. 02.11.2025
0,556kg83.299kr/kg 1.834 kr. 02.11.2025
0,594kg33.299kr/kg 1.960 kr. 02.11.2025
0,414kg02.899kr/kg 3.438 kr. 08.06.2025
0,805kg@418kr/kg 23 kr. 17.03.2025
laukur rauður 0,170kg@240kr/kg 41 kr. 30.12.2024
- 0,346kg66.299kr/kg 2.179 kr. 21.12.2024
1 ,530kg61 ,899kr/kg 2.905 kr. 06.11.2024
0,255kg @ 740kr/kg 60 kr. 11.10.2024
HagkaupHagkaup
laukur 299 kr. 30.09.2026
KjörbúðinKjörbúðin
laukur 249 kr. 25.09.2026
rauðlaukur kg. 339 kr. 05.08.2026
hótellaukur kg 529 kr. 04.05.2026
BónusBónus
laukur 1 kg 195 kr. 23.09.2026
laukur stór 339 kr. 09.06.2026
laukur í lausu 195 kr. 07.04.2026
l,445kg © 324kr/kg 128 kr. 13.03.2025
FjarðarkaupFjarðarkaup
laukur 198 kr. 16.09.2026
laukur 3í pk. kr/pk stk 268 kr. 29.05.2026
PPrís
laukur kg 189 kr. 15.09.2026
rauðlaukur kg. 218 kr. 28.07.2026
NettóNettó
0,245kg @ 1.219kr./kg 276 kr. 11.11.2025
0,185kg @ 889kr./kg 140 kr. 07.11.2025
0,370kg ® 299kr./kg 276 kr. 07.11.2025
0,900kg @ 519kr./kg 113 kr. 07.11.2025
0,235kg @ 439kr/kg 112 kr. 25.08.2025
1,195kg @ 1.339kr./kg 1.600 kr. 13.08.2025
l,025kg 0 339kr./kg 347 kr. 12.08.2025
l,780kg @ 529kr./kg h 942 kr. 12.08.2025
0,480kg • 679kr/kg 326 kr. 08.08.2025
1,095kg » 316kr/kg 539 kr. 08.08.2025
0.215kg @ 599kr./kg 166 kr. 03.08.2025
l,195kg • 419kr./kg 501 kr. 10.07.2025
1,550kg ® 419kr./kg 649 kr. 20.06.2025
0.445kg ® 339kr./kg 151 kr. 13.06.2025
0,755kg & 339kr./kg . 256 kr. 29.05.2025
hótellaukur kg 419 kr. 15.05.2025
0,450kg @ 998kr./kg 153 kr. 15.04.2025
0,455kg 9 169kr./kg 308 kr. 15.04.2025
0,825kg 9 1.399kr./kg 1.118 kr. 10.04.2025
1,250kg 9 300kr./kg 395 kr. 24.03.2025
laukur 169 kr. 13.03.2025

Hjálpumst að við að fylgjast með verðlaginu!

Neytandinn er ókeypis app sem heldur utan um innkaupin þín og galopnar um leið upplýsingar um verðlag og vöruframboð.

  1. 1
    Þú skannar strimlana þína í appinu
  2. 2
    Við lesum úr þeim verð, vörur og verslanir og birtum á vefnum
  3. 3
    Saman fylgjumst við með vöruverði og opnum verðlagsgögn fyrir alla
Hingað til: 280.516 strimlar frá 9.992 notendum